ไฮไลท์การเดินทาง
เดินทางโดยสายการบินเตอร์กิช แอร์ไลน์ส
ตูนิส – เมืองโบราณคาร์เธจ - ซิดิ บู ซาอิด –ไครูอาน – เมดินาแห่งไครูอาน - สไบตลา - โทเซอร์
นั่งรถ 4WD สู่โอเอซิส – ทาเมอร์ซา – เชบิก้า - องค์ เอกเมล - หุบเขา Mides - ชอตต์ เอล เจริด - ดูซ - ขี่อูฐ
แมทมาทา - เอล เยม – โคลอสเซียม - โมนาสตีร์ - ริบัตแห่งโมนาสตีร์ - สุสานบูร์กีบา – ซูส – ริบัตแห่งซูส มัสยิดใหญ่แห่งซูสส์ – ตูนิส - พิพิธภัณฑ์บาร์โด – เมดินาแห่งตูนิส
*****************************************************
ช่วงวันที่เดินทาง
14 - 21 กันยายน 2567 |
12 - 19 ตุลาคม 2567 |
16 - 23 ตุลาคม 2567 |